Cập nhật 13/05/2026 về Bếp từ Fagor IF-ZONE74BS
Mua Bếp từ Fagor IF-ZONE74BS giá rẻ
Tư vấn chọn Bếp từ FAGOR
Video giới thiệu Bếp từ Fagor IF-ZONE74BS
Thông số sản phẩm bếp từ Fagor IF-ZONE74BS
Mã sản phẩm: bếp từ Fagor IF-ZONE74BS.
Hãn sản xuất: Fagor (induction hobs).
Nguồn gốc xuất xứ: nhập khẩu Balan made in Poland.
Phân loại: bếp từ 4 vùng nấu kết hợp ( 4 vùng nấu cảm ứng từ và 2 vùng nấu kết hợp ).
Công suất: 7400W (7.4kW).
Tham khảo thêm thông tin hãng bếp từ Fagor: tại đây.
Youtube hãng: Youtube
Thông số kỹ thuật (thông tin chi tiết):
Chất liệu sản phẩm:
+ Chất liệu bụng bếp Copreci nhập khẩu Tây Ban Nha made in Spain.
+ Mâm từ E.G.O nhập khẩu Đức made in Germany nổi tiếng nhất thế giới về độ bền của sản phẩm.
+ Bề mặt chống trầy xước, chống bám bẩn.
+ Đường nét hoa văn in sắc nét, tinh tế, sang trọng.
Chức năng sản phẩm:
+ Bảng điều khiển chạm trượt.
+ Mặt kính nhập khẩu Đức.
+ Chức năng gia nhiệt nhanh:
+ Chức năng Checkpot: tự nhận diện nồi.
+ Chức năng Pan Detect: nhận diện vùng nấu.
+ Chức năng Timer: hẹn giờ tắt và âm báo cảnh báo cho người sử dụng.
+ Chức năng Flexible Zone: vùng nấu linh hoạt.
+ 9 mức nấu trên mỗi mặt bếp.
+ Công suất mỗi mặt bếp nấu: 2.1 KW (Max 3.7 KW).
+ Chức năng xác định vùng đặt nồi tự động.
Chức năng an toàn:
+ Chức năng khóa trẻ em.
+ Chức năng tự nhận diện vùng nấu.
+ Chức năng hẹn giờ tắt tới 59 phút.
+ Chức năng giữ ấm và 3 cấp độ nhiệt.
+ Chức năng chống tràn (tự động tắt bếp khi nước vào bảng điều khiển).
+ Báo nhiệt dư trên mặt bếp sau khi nấu 2 cấp độ (H/h).
+ Chức năng tự động tắt bếp khi không sử dụng.
+ Khóa an toàn trẻ em.
Kích thước & công suất vùng nấu:
+ Dạng điều khiển: điều khiển cảm ứng.
+ Nguồn năng lượng: điện.
+ Tần số: 50/60Hz.
+ Nguồn điện: 220-240V.
+ Màu sắc: đen.
+ Công suất tối đa: 7400W.
+ Kích thước mâm từ 1 (vòng từ): Ø 22 x 19cm. Công suất 2.2kW, chức năng Booster nấu nhanh: 3.7kW.
+ Kích thước mâm từ 2 (vòng từ): Ø 22 x 19cm. Công suất 2.2kW, chức năng Booster nấu nhanh: 3.7kW.
+ Kích thước mâm từ 3 (vòng từ): Ø 22 x 19cm. Công suất 2.2kW, chức năng Booster nấu nhanh: 3.7kW.
+ Kích thước mâm từ 4 (vòng từ): Ø 22 x 19cm. Công suất 2.2kW, chức năng Booster nấu nhanh: 3.7kW.
+ Kích thước sản phẩm: 770R x 518S x 55C mm.
+ Kích thước cắt đá lắp đặt kỹ thuật: 750 x 490 x 55 mm.