Video giới thiệu Mâm xoay tủ bếp Edel SJ-750/750A
Thông số sản phẩm mâm xoay tủ bếp Edel SJ-750/750A
Mã sản phẩm: mâm xoay tủ bếp Edel SJ-750/750A.
Hãng sản xuất: Edel.
Nguồn gốc xuất xứ: nhập khẩu Trung Quốc made in China (P.R.C).
Phân loại: mâm xoay Edel, mâm xoay tủ bếp, mâm xoay ¾ (270°) hoặc mâm xoay ½ (180°).
Đơn vị tính: 01 bộ đầy đủ phụ kiện.
Chất liệu: inox 304.
Với góc xoay 180°, 270°, 360° có tính ứng dụng cao trong nhà bếp.
Chỉ với một thao tác kéo nhẹ cánh tủ mọi đồ vật dụng đều có thể lấy và sắp xếp một cách dễ dàng.
Tủ rất dễ vệ sinh, chỉ cần lau nhẹ bằng khăn ướt là sạch như mới…
Chức năng: lắp cánh mở rộng.
Cấu tạo chi tiết mâm xoay tủ bếp của Edel SJ-750: mâm xoay ½ (180°), inox 304 dạng nan vuông, đường kính Ø710mm x H(630-780)mm, chiều rộng khoang tủ 750-800mm, kích thước cánh (630-780)mm.
Cấu tạo chi tiết mâm xoay tủ bếp của Edel SJ-750A: mâm xoay ½ (180°), inox 304 dạng nan vuông, đường kính Ø750mm x H(630-780)mm, chiều rộng khoang tủ 800mm, kích thước cánh (630-780)mm.
Kích thước lắp đặt mâm xoay Edel SJ-750 (C/R/S): Ø710mm x H(630-780)mm (C750mm x R550mm x S700mm).
Kích thước lắp đặt mâm xoay Edel SJ-750A (C/R/S): Ø750mm x H(630-780)mm (C750mm x R550mm x S700mm).